Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

Kiba ศึกอภินิหารข้ามภพ 51 ตอน จบ ครับ

3 posters

:: Cartoons :: Cartoons

Go down

Kiba ศึกอภินิหารข้ามภพ 51 ตอน จบ ครับ   Empty Kiba ศึกอภินิหารข้ามภพ 51 ตอน จบ ครับ

ตั้งหัวข้อ  Admin Fri Mar 04, 2011 2:44 pm

Kiba ศึกอภินิหารข้ามภพ 51 ตอน จบ ครับ   200908190300571
คะแนน ความ นิยมอยู่ที่7.42 อยู่ในระดับดี+ (ดีค่อนข้างดีมาก) จากการโหวตของกลุ่มตัวอย่าง 4040 คนในประเทศญี่ปุ่นนั้นมีการ พูดถึงเรื่องนี้กันพอสมควร เนื่องมาจากการได้ออกอากาศทางช่องทีวีโต เดียวของทางญี่ปุ่น ด้วยภาพที่สวยงาม การเคลื่อนไหวที่ต่อเนื่องและเป็น ธรรมชาติ ได้อารมณ์ของฉากแอ๊คชั่นที่เร้าใจ จากลายเส้น ของTakahiro YOSHIMATSU ผู้สร้างผลงานมาเรียกได้ว่านับไม่ ถ้วนไม่ว่าจะเป็น แบล๊คแคท ดราก้อนบอล แซดภาคเดอะมูวี่และไซเบอร์ ฟอร์มูร่า เป็นการันตรีได้อย่างดีถึงเรื่อคุณภาพภาพ อีกทั้งยังถูกสร้างเป็น เกมส์ในเครื่องเกมส์ต่างๆมา แล้ว...

เรื่อง ย่อ
เซ็ตเด็กหนุ่มที่มี รอยประหลาดบนมือและมีแม่ที่ไม่รับรู้เรื่องราวใดๆ เขาเบื่อกับกฏเกณฑ์ ในโลกปัจจุบัน ได้แต่ก่อเรื่องเดือดร้อนไปวันๆอย่างไร้ซึ่งจุดหมาย ทว่า วันหนึ่งเขาได้พบเหตุการณ์ประหลาดที่ไม่เคยคาดฝันมาก่อน แม่ที่ไม่รับ รู้ถึงเรื่องราวใดๆอยู่ๆก็ลุกมาสู้กับคนท่าทางประหลาด ทันใดนั้นเขาก็ หลุดมาอีกโลกหนึ่ง ซึ่งในโลกนี้มีผู้ที่สามารถใช้สปิริตเข้าห่ำหั่นกัน เซ็ต จำเป็นต้องเรียนรู้วิธีที่จะควบคุมสปิริตของตนและเขาจะกลับสู่โลกขอตน ได้หรือไม่!!...

Kiba ศึกอภินิหารข้ามภพ 51 ตอน จบ ครับ   3d9sk

Admin
Admin
Admin
Admin

จำนวนข้อความ จำนวนข้อความ : 84
Points Points : 459

https://animeplus.thai-forum.net

ขึ้นไปข้างบน Go down

Kiba ศึกอภินิหารข้ามภพ 51 ตอน จบ ครับ   Empty Re: Kiba ศึกอภินิหารข้ามภพ 51 ตอน จบ ครับ

ตั้งหัวข้อ  bkkkjst Tue Oct 04, 2011 3:33 pm

ขอบคุณครับ

bkkkjst
Rookie
Rookie

จำนวนข้อความ จำนวนข้อความ : 8
Points Points : 8

Kiba ศึกอภินิหารข้ามภพ 51 ตอน จบ ครับ   Empty ขอดูคับ

ตั้งหัวข้อ  masterpol Sat Oct 29, 2011 4:43 pm

ขอดูหน่อยคับ  Kiba ศึกอภินิหารข้ามภพ 51 ตอน จบ ครับ   610352

masterpol
Rookie
Rookie

จำนวนข้อความ จำนวนข้อความ : 1
Points Points : 1

ขึ้นไปข้างบน

- Similar topics

:: Cartoons :: Cartoons